Chào mừng bạn đến với Club Văn Học cùa Lương Tạ Kinh Luân. Chúc các bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc!
Chào mừng bạn đến với Club Văn Học cùa Lương Tạ Kinh Luân. Chúc các bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  LỀU CỎ VĂN CHƯƠNGLỀU CỎ VĂN CHƯƠNG  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn của tôi, chúc các bạn có những giây phút vui vẻ và hạnh phúc!
Ngoài tên miền chính thức là: www.clubvanhoc.forumvi.com, thì diễn đàn còn có thêm một tên miền rút gọn, ngắn gọn hơn, các bạn có thể truy cập thông qua tên miền: www.clubvanhoc.tk
Các em học sinh thân mến! Thầy mở thêm mục "Hỏi đáp học tập", các em có thể vào đấy để gửi thắc mắc, thầy sẽ cố gắng giải đáp.
Các em học sinh thân mến! Thầy mở thêm mục "Hỏi đáp học tập", các em có thể vào đấy để gửi thắc mắc, thầy sẽ cố gắng giải đáp.
Top posters
thayluan (123)
phương châm sống Vote_lcapphương châm sống Voting_barphương châm sống Vote_rcap 
phieudieulangtu (54)
tinhlinh (47)
sweetmoments93 (29)
echkon_c12 (24)
Quang Duc (23)
boya13 (23)
trtuan2011 (19)
bantrua83 (19)
mainguyen (18)
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG:<div style="background-color: none transparent;"><a href="http://www.rsspump.com/?web_widget/rss_ticker/news_widget" title="News Widget">News Widget</a></div>

phương châm sống

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tinhlinh

tinhlinh

USD : 3
Job/hobbies : doc sach, nghe nhac, t8m

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: phương châm sống   phương châm sống EmptyTue May 10, 2011 4:31 pm

ai cũng có 1 phương châm sống. đây là những câu nói tâm đắc của linh. các bạn thích câu nào?
1. Nếu bạn luôn cố để giống 1 người nào đó. Bạn sẽ đánh mất những gì đặc biệt nhất về mình
2. Cuộc sống như hoa hồng,Vẻ đẹp luôn đi cùng với gai
3.Hãy cười như thể không ai đang nhìn bạn và sống như không gì có thể ngăn cản bạn
4. Chẳng có dấu hiệu nào ghi trên cái kén rằng nó sẽ trở thành rằng nó sẽ trở thành 1 con bướm đẹp
5.Không bao giờ có thang máy đi tới thành công. Bạn luôn phải đi cầu thang bộ

tinhlinh (sưu tầm)
boya13

USD : 1
Job/hobbies : hs

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptyTue May 10, 2011 7:27 pm

thích câu 3:Hãy cười như thể không ai đang nhìn bạn và sống như không gì có thể ngăn cản bạn . Hay hay
tinhlinh

tinhlinh

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptyWed May 11, 2011 5:01 pm

thanks nha
riêng linh thì tâm đắc câu 5 nhất
Quang Duc

Quang Duc

USD : 1
Job/hobbies : 1234567890

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptyWed May 11, 2011 6:29 pm

Nhưng thực tế lại khác em àh! Đi bộ không biết khi nào mới tới dc, lúc tới dc thì người ta lên cao nữa rồi, mà không biết lên dc không hay bị vấp ngã hoặc bị ngán chân or bị người khác đạp xuống...Anh thì thích câu 1 và 2. It's me.
http://tamtay.vn
tinhlinh

tinhlinh

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptyThu May 12, 2011 11:00 am

nhưng em lại nghi khác
cái gì đến với mình nhanh thì cũng sẽ vụt đi nhanh
em thích lên từ từ ùi cảm nhận cảm giác
sweetmoments93

sweetmoments93

USD : 0
Job/hobbies : hihihihi

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptyThu May 12, 2011 10:00 pm

oh bạn phương châm sống gì mà có một câu zậy...... Exclamation
tinhlinh

tinhlinh

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống EmptySat May 14, 2011 7:33 am

??
là sao hả bạn
phương châm sống càng ngắn gọn. xúc tích càng dễ nhớ
câu nói nằm lòng mà Smile
Sponsored content

phương châm sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: phương châm sống   phương châm sống Empty

phương châm sống
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dau cham hoi?
» sống đẹp
» SÓNG - THƠ (1996)
» Đừng làm mòn giá trị của cuộc sống
» nếu còn một ngày để sống bạn sẻ làm zì ?